Nếu không vào được website, vui lòng thử địa chỉ khác: xoivo1.com, xoivo2.com, xoivo3.com,...
ĐẶT CƯỢC 188BET CƯỢC 188BET

Lịch thi đấu bóng đá Anh - Pháp - Đức - Ý hôm nay và ngày mai

Tháng 05/2021

09

Chủ nhật

10

Thứ hai

11

Thứ ba

12

Thứ tư

13

Thứ năm

14

Thứ sáu

15

Thứ bảy

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Heidelberg United
Heidelberg United
St. Albans Saints
St. Albans Saints
Npl Victoria - Australia

12:00

Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
Tochigi
Tochigi
J2-League - Japan

12:00

JEF United
JEF United
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama
J2-League - Japan

12:00

Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
J2-League - Japan

12:00

Albirex Niigata
Albirex Niigata
Matsumoto Yamaga
Matsumoto Yamaga
J2-League - Japan

12:00

Tuggeranong United
Tuggeranong United
Woden Weston
Woden Weston
Capital Territory - Australia

12:00

Zweigen Kanazawa
Zweigen Kanazawa
Renofa Yamaguchi
Renofa Yamaguchi
J2-League - Japan

12:00

Cooma Tigers
Cooma Tigers
Canberra Olympic
Canberra Olympic
Capital Territory - Australia

12:00

Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
J2-League - Japan

12:00

North Shore Mariners
North Shore Mariners
Mt Druitt Town
Mt Druitt Town
New South Wales - Australia

12:00

Rockdale City Suns
Rockdale City Suns
Sydney II
Sydney II
New South Wales - Australia

12:00

Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
Yokohama
Yokohama
J-League - Japan

12:00

Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
J-League - Japan

12:00

Pyeongtaek Citizen
Pyeongtaek Citizen
Changwon City
Changwon City
National League - Korea Republic

12:30

Dreams Metro Gallery
Dreams Metro Gallery
Central & Western
Central & Western
First Division - Hong Kong

13:00

ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
Omiya Ardija
Omiya Ardija
J2-League - Japan

13:00

Sydney Olympic
Sydney Olympic
Blacktown City
Blacktown City
New South Wales - Australia

13:00

Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
Oita Trinita
Oita Trinita
J-League - Japan

13:00

Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
J-League - Japan

13:05

Melbourne City
Melbourne City
Brisbane Roar
Brisbane Roar
A-League - Australia

14:00

Oakleigh Cannons
Oakleigh Cannons
Dandenong Thunder
Dandenong Thunder
Npl Victoria - Australia

14:00

Giravanz Kitakyushu
Giravanz Kitakyushu
V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
J2-League - Japan

14:00

Western Pride W
Western Pride W
Eastern Suburbs NPL
Eastern Suburbs NPL
Queensland NPL Women - Australia

14:00

Urawa Reds
Urawa Reds
Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
J-League - Japan

14:00

Northern Redbacks W
Northern Redbacks W
Curtin University W
Curtin University W
Western Australia NPL Women - Australia

14:30

Jeonbuk Motors
Jeonbuk Motors
Suwon Bluewings
Suwon Bluewings
K-League 1 - Korea Republic

14:30

South China
South China
Eastern District
Eastern District
First Division - Hong Kong

14:30

North District
North District
Sham Shui Po
Sham Shui Po
First Division - Hong Kong

15:00

Příbram II
Příbram II
Slavia Praha II
Slavia Praha II
3. Liga CFL - Czech Republic

15:00

Gia Định
Gia Định
Ho Chi Minh City II
Ho Chi Minh City II
Second Division - Vietnam

15:00

Hangzhou
Hangzhou
Shaanxi Chang'an
Shaanxi Chang'an
League One - China PR

15:00

Kashima Antlers
Kashima Antlers
Tokyo
Tokyo
J-League - Japan

15:10

Perth Glory
Perth Glory
Melbourne Victory
Melbourne Victory
A-League - Australia

15:15

Hradec Kralove II
Hradec Kralove II
Sokol Brozany
Sokol Brozany
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Chlumec nad Cidlinou
Chlumec nad Cidlinou
Pardubice II
Pardubice II
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Slovan Liberec II
Slovan Liberec II
Dukla Praha II
Dukla Praha II
3. Liga CFL - Czech Republic

15:30

Fiorentina U19
Fiorentina U19
Genoa U19
Genoa U19
PrimaVera 1 - Italy

15:30

Austria Klagenfurt
Austria Klagenfurt
Juniors OÖ
Juniors OÖ
Erste Liga - Austria

15:30

Police Commissary
Police Commissary
Kirivong Sok Sen Chey
Kirivong Sok Sen Chey
C-League - Cambodia

15:30

Karlovy Vary
Karlovy Vary
Viktoria Plzen II
Viktoria Plzen II
3. Liga CFL - Czech Republic

17:00

Công An Nhân Dân
Công An Nhân Dân
Bà Ria Vũng Tàu
Bà Ria Vũng Tàu
V-League 2 - Vietnam

17:00

Bình Phước
Bình Phước
Can Tho
Can Tho
V-League 2 - Vietnam

17:00

Tallinna Kalev
Tallinna Kalev
Maardu
Maardu
Esiliiga - Estonia

17:40

Resovia Rzeszów
Resovia Rzeszów
Widzew Lodz
Widzew Lodz
1. Liga - Poland

18:00

Portsmouth
Portsmouth
Accrington Stanley
Accrington Stanley
League One - England

18:00

Phnom Penh Crown
Phnom Penh Crown
Electricite du Cambodge
Electricite du Cambodge
C-League - Cambodia

18:00

Saint-Étienne
Saint-Étienne
Olympique Marseille
Olympique Marseille
Ligue 1 - France

18:00

Wolves
Wolves
Brighton & Hove Albion
Brighton & Hove Albion
Premier League - England

18:30

Erzgebirge Aue
Erzgebirge Aue
Paderborn
Paderborn
2. Bundesliga - Germany

18:30

Bischofswerdaer FV
Bischofswerdaer FV
Altglienicke
Altglienicke
Regionalliga: Nordost - Germany

18:30

FSV Optik Rathenow
FSV Optik Rathenow
Chemie Leipzig
Chemie Leipzig
Regionalliga: Nordost - Germany

18:30

Union Fürstenwalde
Union Fürstenwalde
Babelsberg
Babelsberg
Regionalliga: Nordost - Germany

18:30

Lokomotive Leipzig
Lokomotive Leipzig
Germania Halberstadt
Germania Halberstadt
Regionalliga: Nordost - Germany

19:00

Mathare United
Mathare United
Posta Rangers
Posta Rangers
Premier League - Kenya

19:00

Metta / LU
Metta / LU
Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
Virsliga - Latvia

19:00

SV Blau-WeiY 90 Berlin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
BSC Süd 05
BSC Süd 05
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

19:00

Rostocker FC
Rostocker FC
Torgelower SV Greif
Torgelower SV Greif
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

19:00

Mirandés
Mirandés
Fuenlabrada
Fuenlabrada
La Liga 2 - Spain

20:00

Hellas Verona
Hellas Verona
Torino
Torino
Serie A - Italy

20:00

Strasbourg
Strasbourg
Montpellier
Montpellier
Ligue 1 - France

20:00

Kongsvinger
Kongsvinger
Kvik Halden
Kvik Halden
2. Division - Norway

20:30

Eintracht Frankfurt
Eintracht Frankfurt
Mainz 05
Mainz 05
Bundesliga - Germany

21:00

Paços de Ferreira
Paços de Ferreira
Marítimo
Marítimo
Primeira Liga - Portugal

21:00

Thesprotos
Thesprotos
Apollon Kalamarias
Apollon Kalamarias
Football League - Greece

21:00

Noah Jūrmala
Noah Jūrmala
Valmiera / BSS
Valmiera / BSS
Virsliga - Latvia

21:00

Real Oviedo
Real Oviedo
Sabadell
Sabadell
La Liga 2 - Spain

21:15

Valencia
Valencia
Real Valladolid
Real Valladolid
La Liga - Spain

21:30

Inter Club d'Escaldes
Inter Club d'Escaldes
FC Santa Coloma
FC Santa Coloma
Primera División - Andorra

21:30

Slávia TU Košice
Slávia TU Košice
MSK Tesla Stropkov
MSK Tesla Stropkov
3. Liga - East - Slovakia

21:30

Tatran Prešov
Tatran Prešov
Spišská Nová Ves
Spišská Nová Ves
3. Liga - East - Slovakia

21:30

Vranov nad Topľou
Vranov nad Topľou
Družstevník Plavnica
Družstevník Plavnica
3. Liga - East - Slovakia

21:30

Spisske Podhradie
Spisske Podhradie
Veľké Revištia
Veľké Revištia
3. Liga - East - Slovakia

21:30

Spartak Myjava
Spartak Myjava
Povazska Bystrica
Povazska Bystrica
3. Liga - West - Slovakia

21:30

Nitra II
Nitra II
Slovan Duslo Šaľa
Slovan Duslo Šaľa
3. Liga - West - Slovakia

21:30

Zlaté Moravce-Vrablé II
Zlaté Moravce-Vrablé II
OFK Malzenice
OFK Malzenice
3. Liga - West - Slovakia

21:30

Nové Mesto nad Váhom
Nové Mesto nad Váhom
Marcelová
Marcelová
3. Liga - West - Slovakia

22:00

Plateau United
Plateau United
Katsina United
Katsina United
Npfl - Nigeria

22:00

Enyimba
Enyimba
Adamawa United
Adamawa United
Npfl - Nigeria

22:00

Rivers United
Rivers United
Kano Pillars
Kano Pillars
Npfl - Nigeria

22:00

Akwa United
Akwa United
Heartland
Heartland
Npfl - Nigeria

22:00

Jigawa Golden Stars
Jigawa Golden Stars
Wikki Tourist
Wikki Tourist
Npfl - Nigeria

22:00

Ifeanyi Uba
Ifeanyi Uba
Kwara United
Kwara United
Npfl - Nigeria

22:00

Primorje
Primorje
Rudar Velenje
Rudar Velenje
2. SNL - Slovenia

22:00

Lobi Stars
Lobi Stars
Enugu Rangers
Enugu Rangers
Npfl - Nigeria

22:00

NŠ Drava
NŠ Drava
Brda Dobrovo
Brda Dobrovo
2. SNL - Slovenia

22:00

Sunshine Stars
Sunshine Stars
Akwa Starlets
Akwa Starlets
Npfl - Nigeria

22:00

Sassuolo U19
Sassuolo U19
Juventus U19
Juventus U19
PrimaVera 1 - Italy

22:00

Nasarawa United
Nasarawa United
Warri Wolves
Warri Wolves
Npfl - Nigeria

22:00

Dolní Benešov
Dolní Benešov
Viktoria Otrokovice
Viktoria Otrokovice
3. Liga MSFL - Czech Republic

22:00

Slovácko II
Slovácko II
Sigma Olomouc II
Sigma Olomouc II
3. Liga MSFL - Czech Republic

22:00

Vysočina Jihlava II
Vysočina Jihlava II
Velké Meziříčí
Velké Meziříčí
3. Liga MSFL - Czech Republic

22:00

Sl. Ivanka pri Dunaji
Sl. Ivanka pri Dunaji
Inter Bratislava
Inter Bratislava
3. Liga - Bratislava - Slovakia

22:00

Borac Čačak
Borac Čačak
Loznica
Loznica
Prva Liga - Serbia

22:00

Radnički Kragujevac
Radnički Kragujevac
Trajal Krusevac
Trajal Krusevac
Prva Liga - Serbia

22:00

Kabel Novi Sad
Kabel Novi Sad
Budućnost Dobanovci
Budućnost Dobanovci
Prva Liga - Serbia

22:00

Altay
Altay
Bandırmaspor
Bandırmaspor
1. Lig - Turkey

22:00

Balıkesirspor
Balıkesirspor
Altınordu
Altınordu
1. Lig - Turkey

22:00

Bursaspor
Bursaspor
Keçiörengücü
Keçiörengücü
1. Lig - Turkey

22:00

Osmanlıspor
Osmanlıspor
İstanbulspor
İstanbulspor
1. Lig - Turkey

22:10

Argentinos Juniors
Argentinos Juniors
Estudiantes
Estudiantes
Superliga - Argentina

22:30

Stal Mielec
Stal Mielec
Legia Warszawa
Legia Warszawa
Ekstraklasa - Poland

22:30

Cherno More
Cherno More
Tsarsko selo
Tsarsko selo
Parva Liga - Bulgaria

22:30

Matelica Calcio
Matelica Calcio
Sambenedettese
Sambenedettese
Serie C Play-offs - Italy

23:00

Universitatea Craiova
Universitatea Craiova
Botoşani
Botoşani
Liga 1 - Romania

23:00

Riadi Salmi
Riadi Salmi
Kawkab Marrakech
Kawkab Marrakech
Botola 2 - Morocco

23:00

Stade Marocain
Stade Marocain
Wydad Fès
Wydad Fès
Botola 2 - Morocco

23:00

Lillestrøm
Lillestrøm
Strømsgodset
Strømsgodset
Eliteserien - Norway

23:00

Sarpsborg 08
Sarpsborg 08
Vålerenga
Vålerenga
Eliteserien - Norway

23:00

Nõmme United
Nõmme United
Tartu Welco
Tartu Welco
Esiliiga - Estonia

23:00

Hapoel Hadera
Hapoel Hadera
Maccabi Netanya
Maccabi Netanya
Ligat ha'Al - Israel

23:00

Deportes Iquique
Deportes Iquique
San Luis
San Luis
Primera B - Chile

23:00

Hertha BSC
Hertha BSC
Arminia Bielefeld
Arminia Bielefeld
Bundesliga - Germany

23:00

Tammeka II
Tammeka II
Tartu Welco
Tartu Welco
Esiliiga - Estonia

23:00

Pärnu
Pärnu
Tallinna Kalev
Tallinna Kalev
Esiliiga - Estonia

23:15

FC Cartagena
FC Cartagena
Castellón
Castellón
La Liga 2 - Spain

23:15

UD Logroñés
UD Logroñés
Girona
Girona
La Liga 2 - Spain

23:30

Platges de Calvià
Platges de Calvià
Constància
Constància
Tercera - Group 11 - Spain

23:30

Villarreal
Villarreal
Celta de Vigo
Celta de Vigo
La Liga - Spain

23:30

Panathinaikos
Panathinaikos
AEK Athens
AEK Athens
Super League - Greece

23:45

Crvena Zvezda
Crvena Zvezda
Zlatibor Čajetina
Zlatibor Čajetina
Super Liga - Serbia

00:00

Gimnasia Jujuy
Gimnasia Jujuy
Barracas Central
Barracas Central
Primera B Nacional - Argentina

00:00

Inter Miami
Inter Miami
Atlanta United
Atlanta United
Major League Soccer - USA

00:00

Rijeka
Rijeka
Dinamo Zagreb
Dinamo Zagreb
1. HNL - Croatia

00:30

Racing Club
Racing Club
San Lorenzo
San Lorenzo
Superliga - Argentina

00:30

Platense
Platense
Rosario Central
Rosario Central
Superliga - Argentina

00:30

Menemen Belediyespor
Menemen Belediyespor
Adana Demirspor
Adana Demirspor
1. Lig - Turkey

00:30

Adanaspor
Adanaspor
Samsunspor
Samsunspor
1. Lig - Turkey

00:30

Tuzlaspor
Tuzlaspor
Giresunspor
Giresunspor
1. Lig - Turkey

00:30

Maccabi Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv
Maccabi Haifa
Maccabi Haifa
Ligat ha'Al - Israel

00:45

Botev Plovdiv
Botev Plovdiv
Levski Sofia
Levski Sofia
Parva Liga - Bulgaria

01:00

Mushuc Runa
Mushuc Runa
Universidad Católica
Universidad Católica
Liga Pro - Ecuador

01:00

Central
Central
Sete de Setembro PE
Sete de Setembro PE
Pernambucano 1 - Brazil

01:00

Sol de Mayo
Sol de Mayo
Juventud Unida Univ.
Juventud Unida Univ.
Torneo Federal A - Argentina

01:00

Deportivo Santamarina
Deportivo Santamarina
Villa Dálmine
Villa Dálmine
Primera B Nacional - Argentina

01:00

Nyíregyháza Spartacus
Nyíregyháza Spartacus
Vasas
Vasas
Merkantil Bank Liga - Hungary

01:00

Potiguar Mossoró
Potiguar Mossoró
ASSU
ASSU
Potiguar - Brazil

01:00

Vasco U20
Vasco U20
São Raimundo RR U20
São Raimundo RR U20
Copa Do Brasil U20 - Brazil

01:00

Ceilândia
Ceilândia
Brasiliense
Brasiliense
Brasiliense - Brazil

01:00

Real Noroeste
Real Noroeste
Estrela do Norte
Estrela do Norte
Capixaba - Brazil

01:00

São José PA U20
São José PA U20
Botafogo U20
Botafogo U20
Copa Do Brasil U20 - Brazil

01:00

Hearts of Oak
Hearts of Oak
King Faisal
King Faisal
Premier League - Ghana

01:00

Arsenal
Arsenal
West Bromwich Albion
West Bromwich Albion
Premier League - England

01:30

Defensores de Cambaceres
Defensores de Cambaceres
Liniers
Liniers
Primera D Metropolitana - Argentina

01:30

Ciudad de Bolívar
Ciudad de Bolívar
Cipolletti
Cipolletti
Torneo Federal A - Argentina

01:30

Olimpo
Olimpo
Sportivo Desamparados
Sportivo Desamparados
Torneo Federal A - Argentina

01:30

Racing Córdoba
Racing Córdoba
Gimnasia y Tiro
Gimnasia y Tiro
Torneo Federal A - Argentina

01:30

Agropecuario
Agropecuario
Estudiantes Caseros
Estudiantes Caseros
Primera B Nacional - Argentina

01:30

Unión Sunchales
Unión Sunchales
Defensores Belgrano VR
Defensores Belgrano VR
Torneo Federal A - Argentina

01:30

Al Ittifaq Maqaba
Al Ittifaq Maqaba
Al Shabbab Manama
Al Shabbab Manama
Second Division - Bahrain

01:30

Ituzaingó
Ituzaingó
Sportivo Italiano
Sportivo Italiano
Primera C - Argentina

01:45

Flamengo PI
Flamengo PI
Tiradentes PI
Tiradentes PI
Piauiense - Brazil

01:45

Chaco For Ever
Chaco For Ever
Sarmiento Resistencia
Sarmiento Resistencia
Torneo Federal A - Argentina

02:00

Independiente Chivilcoy
Independiente Chivilcoy
Circulo Deportivo
Circulo Deportivo
Torneo Federal A - Argentina

02:00

Sportivo Peñarol
Sportivo Peñarol
Villa Mitre
Villa Mitre
Torneo Federal A - Argentina

02:00

Huracán Las Heras
Huracán Las Heras
Deportivo Camioneros
Deportivo Camioneros
Torneo Federal A - Argentina

02:00

Portland Timbers
Portland Timbers
Seattle Sounders
Seattle Sounders
Major League Soccer - USA

02:00

Gil Vicente
Gil Vicente
Sporting Braga
Sporting Braga
Primeira Liga - Portugal

02:00

América Mineiro
América Mineiro
Cruzeiro
Cruzeiro
Mineiro 1 - Brazil

02:00

Aparecidense
Aparecidense
Vila Nova
Vila Nova
Goiano 1 - Brazil

02:00

Atlético Alagoinhas
Atlético Alagoinhas
Juazeirense
Juazeirense
Baiano 1 - Brazil

02:00

Gimnasia Concepción
Gimnasia Concepción
CDJU Gualeguaychu
CDJU Gualeguaychu
Torneo Federal A - Argentina

02:00

Real Madrid
Real Madrid
Sevilla
Sevilla
La Liga - Spain

02:00

Atlético Cajazeirense
Atlético Cajazeirense
Sousa
Sousa
Paraibano - Brazil

02:00

Fluminense
Fluminense
Portuguesa RJ
Portuguesa RJ
Carioca 1 - Brazil

02:30

Real Ariquemes
Real Ariquemes
Rondoniense
Rondoniense
Rondoniense - Brazil

02:30

Princesa Solimões
Princesa Solimões
São Raimundo AM
São Raimundo AM
Amazonense - Brazil

02:30

Central Norte
Central Norte
Sportivo Belgrano
Sportivo Belgrano
Torneo Federal A - Argentina

02:30

Antofagasta
Antofagasta
Universidad Chile
Universidad Chile
Primera Division - Chile

02:30

Guaporé
Guaporé
Uniao Cacoalense
Uniao Cacoalense
Rondoniense - Brazil

02:30

El Geish
El Geish
Ghazl El Mehalla
Ghazl El Mehalla
Premier League - Egypt

02:30

Al Masry
Al Masry
Misr Lel Makasa
Misr Lel Makasa
Premier League - Egypt

02:30

Pyramids FC
Pyramids FC
Ceramica Cleopatra
Ceramica Cleopatra
Premier League - Egypt

03:00

Cotzumalguapa
Cotzumalguapa
Cobán Imperial
Cobán Imperial
Liga Nacional - Guatemala

03:00

Deportivo La Guaira
Deportivo La Guaira
Carabobo
Carabobo
Primera Division - Venezuela

03:00

América des Cayes
América des Cayes
Cavaly
Cavaly
Ligue Haïtienne - Haiti

03:00

Don Bosco Jarabacoa
Don Bosco Jarabacoa
Universidad O&M
Universidad O&M
Liga Mayor - Dominican Republic

03:00

Barcelona RO
Barcelona RO
Ji-Paraná
Ji-Paraná
Rondoniense - Brazil

03:30

Shabaab Al Jabal
Shabaab Al Jabal
Al-Anwar
Al-Anwar
Premier League - Libya

03:30

Sport Huancayo
Sport Huancayo
César Vallejo
César Vallejo
Primera Division - Peru

04:00

Lanús
Lanús
Talleres Córdoba
Talleres Córdoba
Superliga - Argentina

04:00

Al-Khmes
Al-Khmes
Al Ahli Tripoli
Al Ahli Tripoli
Premier League - Libya

04:00

Nova Iguaçu
Nova Iguaçu
Botafogo
Botafogo
Carioca 1 - Brazil

04:00

Don Bosco
Don Bosco
Racing des Gônaïves
Racing des Gônaïves
Ligue Haïtienne - Haiti

04:00

Violette AC
Violette AC
Racing Club Haitien
Racing Club Haitien
Ligue Haïtienne - Haiti

04:00

Estudiantes Río Cuarto
Estudiantes Río Cuarto
Chacarita Juniors
Chacarita Juniors
Primera B Nacional - Argentina

04:30

Vitória ES
Vitória ES
Vilavelhense
Vilavelhense
Capixaba - Brazil

04:30

Atlético GO
Atlético GO
Grêmio Anápolis
Grêmio Anápolis
Goiano 1 - Brazil

04:45

Olimpia
Olimpia
Sol de América
Sol de América
Division 1 - Paraguay

05:00

Olympique Dcheïra
Olympique Dcheïra
Raja Beni Mellal
Raja Beni Mellal
Botola 2 - Morocco

05:00

Naft Masjed Soleyman
Naft Masjed Soleyman
Pars Jam Bushehr
Pars Jam Bushehr
Persian Gulf Pro League - Iran

05:00

Padideh Khorasan
Padideh Khorasan
Nassaji Mazandaran
Nassaji Mazandaran
Persian Gulf Pro League - Iran

05:00

FAR Rabat
FAR Rabat
Wydad Casablanca
Wydad Casablanca
Botola Pro - Morocco

05:00

Raja Casablanca
Raja Casablanca
Maghreb Fès
Maghreb Fès
Botola Pro - Morocco

05:00

RSB Berkane
RSB Berkane
Moghreb Tétouan
Moghreb Tétouan
Botola Pro - Morocco

05:15

Estudiantes Mérida
Estudiantes Mérida
Portuguesa
Portuguesa
Primera Division - Venezuela

06:00

Aucas
Aucas
Técnico Universitario
Técnico Universitario
Liga Pro - Ecuador

06:00

Club Atlético Güemes
Club Atlético Güemes
Brown de Adrogué
Brown de Adrogué
Primera B Nacional - Argentina

06:00

Walter Ferreti
Walter Ferreti
Deportivo Ocotal
Deportivo Ocotal
Primera Division - Nicaragua

06:00

Monte Azul
Monte Azul
Osasco Audax
Osasco Audax
Paulista A2 - Brazil

06:00

XV de Piracicaba
XV de Piracicaba
Juventus
Juventus
Paulista A2 - Brazil

06:00

São Bernardo
São Bernardo
Sertãozinho
Sertãozinho
Paulista A2 - Brazil

06:30

Oriente Petrolero
Oriente Petrolero
Real Potosí
Real Potosí
Liga De Futbol Prof - Bolivia

07:00

Newell's Old Boys
Newell's Old Boys
Sarmiento
Sarmiento
Superliga - Argentina

07:00

LA Galaxy II
LA Galaxy II
Seattle Sounders II
Seattle Sounders II
USL Championship - USA

07:30

Unión San Felipe
Unión San Felipe
Cobreloa
Cobreloa
Primera B - Chile

08:00

Velo Clube
Velo Clube
EC São Bernardo
EC São Bernardo
Paulista A2 - Brazil

08:00

Oeste
Oeste
Portuguesa Santista
Portuguesa Santista
Paulista A2 - Brazil

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ TẠI XÔI VÒ TV

Hiện nay, bóng đá đã trở thành môn thể thao hấp dẫn và luôn thu hút một sự quan tâm rất lớn từ phía những người hâm mộ. Hàng năm đều có rất nhiều giải đấu diễn ra. Do đó, chúng ta sẽ cần nắm rõ thông tin về lịch thi đấu bóng đá hôm nay để sắp xếp thời gian và không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào mình quan tâm.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay và ngày mai

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận đấu đều được Xoivo TV cập nhật chi tiết, nhanh chóng, chính xác. Đồng thời, các thông tin cũng được sắp xếp một cách khoa học để độc giả có thể dễ dàng theo dõi.

Chuyên mục Lịch thi đấu Xôi Vò TV được sắp xếp một cách khoa học theo trình tự thời gian (tháng, ngày, thứ) và bên dưới chính là thời gian diễn ra các trận đấu. Đặc biệt, quý độc giả có thể theo dõi thông tin về thời gian, lịch bóng đá, ngày giờ của hầu hết tất cả các trận đấu sắp diễn ra.

Để có thể theo dõi những trận đấu sắp diễn ra, các bạn có thể vào chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá rồi click vào chữ “Trực tiếp” là đã có thể theo dõi. Hệ thống link trực tiếp bóng đá tại XoivoTV luôn đảm bảo được chất lượng âm thanh và hình ảnh tốt nhất. Đặc biệt, vừa theo dõi bóng đá vừa có thể tham gia bình luận về trận đấu và cổ vũ cho đội bóng mình yêu thích.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới

Tại chuyên mục lịch thi đấu, đội cũng XoivoTV luôn cập nhật đầy đủ, nhanh chóng và chính xác nhất hệ thống link sopcast bóng đá trực tuyến.

Xôi Vò TV liên tục cập nhật liên tục lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngay mai của những giải đấu nổi bật nhất như: Ngoại Hạng Anh, Serie A,  La Liga, League 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

Chuyên trang trực tiếp bóng đá được xây dựng nhằm mục đích sưu tầm tất cả link xem bóng đá trực tiếp, lịch thi đấu, lịch tường thuật các trận đấu trực tiếp trên các kênh truyền hình, soi kèo bóng đá hôm nay cho tất cả các giải đấu, trận đấu HOT trong nước và quốc tế, lịch phát sóng các trận đấu trên các kênh K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, HN1, HN2, HTV7, HTV9… một cách nhanh chóng nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại XoivoTV luôn được cập nhật đầy đủ, chi tiết, chính xác về thời gian diễn ra, thông tin của 2 đội bóng để độc giả có thể dễ dàng theo dõi và thưởng thức các trận đấu theo cách riêng của mình.

XoivoTV.com được xây dựng và sắp xếp một cách khoa học, độc giả có thể nắm rõ thời gian từng giờ, từng ngày trong vòng 1 tuần hoặc các bạn cũng có thể bấm vào lịch thi đấu của các giải bóng để tìm hiểu về thời gian diễn ra các trận đấu của giải đó cũng như tin tức bóng đá HOT nhất trong tuần mà độc giả quan tâm. Với thông tin về lịch thi đấu bóng đá trực tiếp mà chúng tôi cung cấp, chắc chắn rằng các bạn sẽ không bị bỏ lỡ những trận đấu mình quan tâm.

Bên cạnh đó, Xôi Vò còn phát triển tính năng xem lại nên các bạn có thể theo dõi lại những trận đấu mình đã bỏ lỡ thông qua hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.
Đồng hành cùng
Xôi Vò TV, chúng tôi sẽ giúp cho các bạn dễ dàng hòa mình vào thế giới bóng đá sôi động, thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc các bạn sẽ có những giây phút thư giãn nhất cùng với các trận cầu đầy kịch tính sau những giờ làm việc căng thẳng.