Nếu không vào được website, vui lòng thử địa chỉ khác: xoivo1.com, xoivo2.com, xoivo3.com,...
ĐẶT CƯỢC 188BET CƯỢC 188BET

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai

Tháng 02/2021

28

Chủ nhật

01

Thứ hai

02

Thứ ba

03

Thứ tư

04

Thứ năm

05

Thứ sáu

06

Thứ bảy

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Pohang Steelers
Pohang Steelers
Incheon United
Incheon United
K-League 1 - Korea Republic

12:00

Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
Omiya Ardija
J2-League - Japan

12:00

Tochigi
Tochigi
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama
J2-League - Japan

12:00

ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
J2-League - Japan

12:00

JEF United
JEF United
Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
J2-League - Japan

12:00

Machida Zelvia
Machida Zelvia
Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
J2-League - Japan

12:05

Melbourne Victory W
Melbourne Victory W
Canberra United W
Canberra United W
W-League - Australia

13:00

St. Albans Saints
St. Albans Saints
Green Gully
Green Gully
Npl Victoria - Australia

13:00

Ryūkyū
Ryūkyū
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
J2-League - Japan

13:30

Renofa Yamaguchi
Renofa Yamaguchi
Matsumoto Yamaga
Matsumoto Yamaga
J2-League - Japan

14:00

Melbourne City
Melbourne City
Wellington Phoenix
Wellington Phoenix
A-League - Australia

14:00

Heidelberg United
Heidelberg United
South Melbourne
South Melbourne
Npl Victoria - Australia

14:10

Newcastle Jets
Newcastle Jets
Wellington Phoenix
Wellington Phoenix
A-League - Australia

15:30

Mohammedan
Mohammedan
Real Kashmir
Real Kashmir
I-League - India

16:00

Chertanovo U20
Chertanovo U20
Rotor Volgograd U20
Rotor Volgograd U20
Youth League - Russia

16:00

Sampdoria U19
Sampdoria U19
Roma U19
Roma U19
PrimaVera 1 - Italy

16:00

North Bangkok University
North Bangkok University
Muangkan United
Muangkan United
Thai League 3 - Thailand

16:30

SSC Farul
SSC Farul
Şirineaşa
Şirineaşa
Liga 2 - Romania

16:30

Wacker Innsbruck
Wacker Innsbruck
Kapfenberger SV
Kapfenberger SV
Erste Liga - Austria

16:30

Slovan Bratislava II
Slovan Bratislava II
Podbrezová
Podbrezová
2. Liga - Slovakia

17:00

Botev Vratsa
Botev Vratsa
Tsarsko selo
Tsarsko selo
Parva Liga - Bulgaria

17:00

Kocaelispor
Kocaelispor
Afjet Afyonspor
Afjet Afyonspor
2. Lig: Beyaz - Turkey

17:00

Sancaktepe Belediye
Sancaktepe Belediye
Hacettepe
Hacettepe
2. Lig: Beyaz - Turkey

17:00

Ergene Velimeşespor
Ergene Velimeşespor
Gümüşhanespor
Gümüşhanespor
2. Lig: Beyaz - Turkey

17:00

Bergama Belediyespor
Bergama Belediyespor
Modafenspor
Modafenspor
3. Lig: Group 4 - Turkey

17:00

Uthai Thani
Uthai Thani
Nong Bua Pitchaya
Nong Bua Pitchaya
Thai League Two - Thailand

17:30

Rapid Wien II
Rapid Wien II
Liefering
Liefering
Erste Liga - Austria

18:00

Spartak Moskva
Spartak Moskva
Rubin Kazan'
Rubin Kazan'
Premier League - Russia

18:15

Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
Willem II
Willem II
Eredivisie - Netherlands

19:00

Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
Norwich City
Norwich City
Championship - England

19:30

Heidenheim
Heidenheim
Fortuna Düsseldorf
Fortuna Düsseldorf
2. Bundesliga - Germany

19:30

Nürnberg
Nürnberg
Eintracht Braunschweig
Eintracht Braunschweig
2. Bundesliga - Germany

19:30

Standard Liège
Standard Liège
Anderlecht
Anderlecht
Pro League - Belgium

19:30

Union Berlin
Union Berlin
Hoffenheim
Hoffenheim
Bundesliga - Germany

19:30

Chemnitzer FC
Chemnitzer FC
Lokomotive Leipzig
Lokomotive Leipzig
Regionalliga: Nordost - Germany

19:30

FSV Optik Rathenow
FSV Optik Rathenow
Union Fürstenwalde
Union Fürstenwalde
Regionalliga: Nordost - Germany

19:30

Altglienicke
Altglienicke
Germania Halberstadt
Germania Halberstadt
Regionalliga: Nordost - Germany

20:00

Shënkolli
Shënkolli
Spartaku Tiranë
Spartaku Tiranë
2nd Division - Albania

20:00

Eintracht Frankfurt W
Eintracht Frankfurt W
Duisburg W
Duisburg W
Bundesliga Women - Germany

20:00

Aias Salamina
Aias Salamina
Pythagoras Karlovasi
Pythagoras Karlovasi
Gamma Ethniki Group 8 - Greece

20:00

Asteras Varis
Asteras Varis
Thyella Diastavroseos
Thyella Diastavroseos
Gamma Ethniki Group 8 - Greece

20:00

Etoile du Sahel
Etoile du Sahel
CA Bizertin
CA Bizertin
Ligue 1 - Tunisia

20:00

Celta de Vigo
Celta de Vigo
Real Valladolid
Real Valladolid
La Liga - Spain

20:00

Tasmania Berlin
Tasmania Berlin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

20:00

Torgelower SV Greif
Torgelower SV Greif
Hansa Rostock II
Hansa Rostock II
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

20:30

Omonia 29is Maiou
Omonia 29is Maiou
APONA Anagias
APONA Anagias
3. Division - Cyprus

21:00

Lorient
Lorient
Saint-Étienne
Saint-Étienne
Ligue 1 - France

21:00

Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
Burnley
Burnley
Premier League - England

21:00

Livingston
Livingston
St. Johnstone
St. Johnstone
League Cup - Scotland

22:00

Sporting Gijón
Sporting Gijón
Espanyol
Espanyol
La Liga 2 - Spain

22:00

Abia Warriors
Abia Warriors
Wikki Tourist
Wikki Tourist
Npfl - Nigeria

23:00

Wydad Casablanca
Wydad Casablanca
Kaizer Chiefs
Kaizer Chiefs
CAF Champions League - World

23:00

Trabzonspor
Trabzonspor
Fenerbahçe
Fenerbahçe
Super Lig - Turkey

23:05

Dinamo Zagreb
Dinamo Zagreb
Slaven Koprivnica
Slaven Koprivnica
1. HNL - Croatia

23:30

Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
Ekstraklasa - Poland

00:00

Leixões
Leixões
Academico Viseu
Academico Viseu
Segunda Liga - Portugal

00:00

Bayer Leverkusen
Bayer Leverkusen
Freiburg
Freiburg
Bundesliga - Germany

00:30

Panathinaikos
Panathinaikos
AEK Athens
AEK Athens
Super League - Greece

01:00

9 de Octubre
9 de Octubre
Mushuc Runa
Mushuc Runa
Liga Pro - Ecuador

02:00

Envigado
Envigado
Independiente Medellín
Independiente Medellín
Liga BetPlay - Colombia

02:00

Tigres
Tigres
Universitario Popayán
Universitario Popayán
Torneo Betplay - Colombia

02:15

Sheffield United
Sheffield United
Liverpool
Liverpool
Premier League - England

03:00

Olympique Marseille
Olympique Marseille
Olympique Lyonnais
Olympique Lyonnais
Ligue 1 - France

03:00

Real Oviedo
Real Oviedo
Real Zaragoza
Real Zaragoza
La Liga 2 - Spain

03:00

Villarreal
Villarreal
Atlético Madrid
Atlético Madrid
La Liga - Spain

03:30

Milwaukee Bucks
Milwaukee Bucks
Los Angeles Clippers
Los Angeles Clippers
NBA - USA

04:00

Deportes Tolima
Deportes Tolima
Rionegro Águilas
Rionegro Águilas
Liga BetPlay - Colombia

04:00

Bragantino
Bragantino
Corinthians
Corinthians
Paulista A1 - Brazil

04:15

Atlético Mineiro
Atlético Mineiro
URT
URT
Mineiro 1 - Brazil

05:00

Joinville
Joinville
Marcílio Dias
Marcílio Dias
Catarinense 1 - Brazil

05:00

Real Estelí U20
Real Estelí U20
Managua U20
Managua U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

05:00

Diriangén U20
Diriangén U20
Deportivo Ocotal U20
Deportivo Ocotal U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

05:00

Ferroviária
Ferroviária
Inter de Limeira
Inter de Limeira
Paulista A1 - Brazil

05:00

São Paulo
São Paulo
Botafogo SP
Botafogo SP
Paulista A1 - Brazil

05:20

Estudiantes
Estudiantes
Racing Club
Racing Club
Superliga - Argentina

06:00

Platense
Platense
Honduras Progreso
Honduras Progreso
Liga Nacional - Honduras

06:00

Barcelona
Barcelona
Técnico Universitario
Técnico Universitario
Liga Pro - Ecuador

06:00

Alajuelense
Alajuelense
Sporting San José
Sporting San José
Primera Division - Costa Rica

06:00

Sport Recife
Sport Recife
Sampaio Corrêa
Sampaio Corrêa
Copa do Nordeste - Brazil

06:05

Deportivo Pasto
Deportivo Pasto
América de Cali
América de Cali
Liga BetPlay - Colombia

07:00

Boston Celtics
Boston Celtics
Wizards
Wizards
NBA - USA

07:00

Toronto Raptors
Toronto Raptors
Chicago Bulls
Chicago Bulls
NBA - USA

08:00

Houston Rockets
Houston Rockets
Memphis Grizzlies
Memphis Grizzlies
NBA - USA

08:00

Miami Heat
Miami Heat
Atlanta Hawks
Atlanta Hawks
NBA - USA

08:00

Pistons
Pistons
New York Knicks
New York Knicks
NBA - USA

08:00

Los Angeles Lakers
Los Angeles Lakers
Golden State Warriors
Golden State Warriors
NBA - USA

08:06

Santos Laguna
Santos Laguna
Juárez
Juárez
Liga MX - Mexico

09:00

Junior Managua
Junior Managua
Juventus Managua
Juventus Managua
Primera Division - Nicaragua

09:00

Minnesota Timberwolves
Minnesota Timberwolves
Phoenix Suns
Phoenix Suns
NBA - USA

10:00

Guadalajara
Guadalajara
Pumas UNAM
Pumas UNAM
Liga MX - Mexico

10:00

Sacramento Kings
Sacramento Kings
Charlotte Hornets
Charlotte Hornets
NBA - USA

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ TẠI XÔI VÒ TV

Hiện nay, bóng đá đã trở thành môn thể thao hấp dẫn và luôn thu hút một sự quan tâm rất lớn từ phía những người hâm mộ. Hàng năm đều có rất nhiều giải đấu diễn ra. Do đó, chúng ta sẽ cần nắm rõ thông tin về lịch thi đấu bóng đá hôm nay để sắp xếp thời gian và không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào mình quan tâm.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay và ngày mai

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận đấu đều được Xoivo TV cập nhật chi tiết, nhanh chóng, chính xác. Đồng thời, các thông tin cũng được sắp xếp một cách khoa học để độc giả có thể dễ dàng theo dõi.

Chuyên mục Lịch thi đấu Xôi Vò TV được sắp xếp một cách khoa học theo trình tự thời gian (tháng, ngày, thứ) và bên dưới chính là thời gian diễn ra các trận đấu. Đặc biệt, quý độc giả có thể theo dõi thông tin về thời gian, lịch bóng đá, ngày giờ của hầu hết tất cả các trận đấu sắp diễn ra.

Để có thể theo dõi những trận đấu sắp diễn ra, các bạn có thể vào chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá rồi click vào chữ “Trực tiếp” là đã có thể theo dõi. Hệ thống link trực tiếp bóng đá tại XoivoTV luôn đảm bảo được chất lượng âm thanh và hình ảnh tốt nhất. Đặc biệt, vừa theo dõi bóng đá vừa có thể tham gia bình luận về trận đấu và cổ vũ cho đội bóng mình yêu thích.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới

Tại chuyên mục lịch thi đấu, đội cũng XoivoTV luôn cập nhật đầy đủ, nhanh chóng và chính xác nhất hệ thống link sopcast bóng đá trực tuyến.

Xôi Vò TV liên tục cập nhật liên tục lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngay mai của những giải đấu nổi bật nhất như: Ngoại Hạng Anh, Serie A,  La Liga, League 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

Chuyên trang trực tiếp bóng đá được xây dựng nhằm mục đích sưu tầm tất cả link xem bóng đá trực tiếp, lịch thi đấu, lịch tường thuật các trận đấu trực tiếp trên các kênh truyền hình, soi kèo bóng đá hôm nay cho tất cả các giải đấu, trận đấu HOT trong nước và quốc tế, lịch phát sóng các trận đấu trên các kênh K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, HN1, HN2, HTV7, HTV9… một cách nhanh chóng nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại XoivoTV luôn được cập nhật đầy đủ, chi tiết, chính xác về thời gian diễn ra, thông tin của 2 đội bóng để độc giả có thể dễ dàng theo dõi và thưởng thức các trận đấu theo cách riêng của mình.

XoivoTV.com được xây dựng và sắp xếp một cách khoa học, độc giả có thể nắm rõ thời gian từng giờ, từng ngày trong vòng 1 tuần hoặc các bạn cũng có thể bấm vào lịch thi đấu của các giải bóng để tìm hiểu về thời gian diễn ra các trận đấu của giải đó cũng như tin tức bóng đá HOT nhất trong tuần mà độc giả quan tâm. Với thông tin về lịch thi đấu bóng đá trực tiếp mà chúng tôi cung cấp, chắc chắn rằng các bạn sẽ không bị bỏ lỡ những trận đấu mình quan tâm.

Bên cạnh đó, Xôi Vò còn phát triển tính năng xem lại nên các bạn có thể theo dõi lại những trận đấu mình đã bỏ lỡ thông qua hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.
Đồng hành cùng
Xôi Vò TV, chúng tôi sẽ giúp cho các bạn dễ dàng hòa mình vào thế giới bóng đá sôi động, thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc các bạn sẽ có những giây phút thư giãn nhất cùng với các trận cầu đầy kịch tính sau những giờ làm việc căng thẳng.